![](https://dej5dgk6v2ulk.cloudfront.net/Web/resource/images/PR/UTH_cleaning%20(1).jpg)
![](https://dej5dgk6v2ulk.cloudfront.net/Web/resource/images/PR/UTH_cleaning%20(2).jpg)
![](https://dej5dgk6v2ulk.cloudfront.net/Web/resource/images/PR/UTH_cleaning%20(3).jpg)
นัธทวัฒน์ ไกรศรีวรรธนะ ผู้จัดการสถานีจังหวัดอุดรธานีและพนักงานสายการบิน ไทย ไลอ้อน แอร์ร่วมมือกับนาย วิทวัส ภักดีสันติสกุล ผู้อำนวยการท่าอากาศยานอุดรธานี และหน่วยงานจากสายการบินต่างๆ ร่วมกิจกรรม “5 ส” ได้แก่ สะสาง สะดวก สะอาด สุขลักษณะและสร้างนิสัย ภายในท่าอากาศยาน เพื่อปรับปรุงสภาพแวดล้อมสถานที่ทำงาน อาคารผู้โดยสาร ตลอดจนพื้นที่ภายในท่าอากาศยานทั้งหมด